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		 Ziara ya Bodi ya Wakurugenzi 

		 Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mbeya , leo tarehe 23/11/2023 imefanya ziara ya kutembelea miradi ya maji inayotekelezwa na Mamlaka.
			 Mwenyekiti wa Bodi hiyo Bi.Edna Mwaigomole amesema lengo la ziara hiyo ni kujionea hatua za utekelezaji wa miradi na kiwango cha ubora wa kiufundi kulinganisha na usanifu ili kukidhi vigezo vya kutoa huduma ya majisafi kwa wananchi.
		 

		 

		


		  
		  
		  
		 	Kilele cha Wiki ya Huduma kwa Mteja 

		 	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mbeya imekabidhi mashuka 100 yenye gharama ya sh. 2,400,000 kwa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mbeya, ikiwa ni maadhimisho ya wiki ya Huduma kwa mteja
			

		  

		 




		 
		  
		  
		 	Utiajia Saini Mkataba wa kutekeleza mradi wa Kiwira 

		 	 Waziri wa Maji Jumaa Hamidu Aweso, Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Tulia Ackson, Naibu Waziri wa Maji Mhandisi Maryprisca Mahundi pamoja na Mkuu wa Mkoa Mbeya Juma Zuberi Homera wakishuhudia zoezi la utiwaji saini mradi wa maji kutoka chanzo cha mto Kiwira

		  

		 



    
     
     
      Uzinduzi wa Mradi wa Maji Shongo - Mbalizi 

       Raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mh. Samia Suluhu Hassan akizindua mradi mkubwa wa maji Shongo Mbalizi jijini Mbeya.

     

  






	 
     
     
      Mradi wa Kiwira

       Mkurugenzi Mtendaji wa Mamlaka ya Majisafi Mbeya (Kushoto) wakati wa hafla ya kutia saini Mkataba wa kuanza kazi ya kutekeleza mradi wa maji kutoka mto Kiwira

     

  







	
     
     
      Maelezo ya Mradi 

       Mkuu wa mkoa wa Mbeya Mhe. Juma Zuberi Homera akipokea maelezo ya Mradi wa Maji Nzovwe-Isyesye alipotembelea miradi inayotekelezwa na Mamlaka ya Majisafi Mbeya 

     

  




  
     
     
      Kutembelea wateja wakubwa

       Mamlaka imetembelea Jeshi la Magereza ili kuwapa Elimu juu ya huduma za maji ikiwa ni pamoja na matumizi ya maji, bei za maji na jinsi ya kufanya malipo.

     

  




      
        
        
         
            Kutunza vyanzo vya Maji

            Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Majisafi Mbeya akipanda miti katika maadhimisho ya Wiki ya Maji. 

        


     


    
       
       
        Usafi wa Mazingira

        
		 Baadhi ya Watumishi wa Mamlaka wakifanya usafi wa Mazingira katika Wiki ya Maji.
		


      

   







  
   
    
    Kutunza Vyanzo vya Maji

    Maji ni Uhai, tunza vyanzo vya Maji

   

 








 
    
        
        
            
               
                  KARIBU MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MBEYA

                  
										Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mbeya (Mbeya UWSA) ni miongoni mwa Mamlaka za Majisafi na Usafi wa
										 Mazingira Tanzania Bara. Mamlaka ilianzishwa mwaka 1998 kwa Sheria Na. 8 ya 'Water Works Act Cap 272' ya mwaka 1997,
										 iliyofanyiwa marekebisho na Sheria Na.12 ya Maji na Usafi wa Mazingira ya mwaka 2009. Mamlaka ya Majisafi Mbeya imepatiwa
										 daraja "A".
			  				 

                  
										Mamlaka ya daraja "A" inawajibika kugharamia shughuli za uendeshaji, matengenezo, mishahara na kuchangia asilimia 15% ya
										mapato yake kwenye shughuli za maendeleo. Mamlaka ina dhamana ya kutoa huduma bora ya majisafi pamoja na usafi wa
										mazingira kwa wakazi waishio Jiji la Mbeya na Mji wa Mbalizi iliyopo Kusini Magharibi mwa Tanzania. Miji hii inakadiriwa
										kuwa na wakazi wapatao 630,000 (Sensa ya watu na makazi ya mwaka 2022).
										


DIRA (VISION)

Kuwa mamlaka bora kwa kutoa huduma bora na endelevu ya majisafi na usafi wa mazingira ifikapo 2025.



DHIMA (MISSION)

Kutoa huduma bora na endelevu ya majisafi na usafi wa mazingira kwa wakazi wa Jiji la Mbeya na Mji wa Mbalizi kwa bei himilivu.



KAULIMBIU (SLOGAN)
'Maji ni Uhai'


MISINGI YA UTENDAJI (CORE VALUES)

                  	Wateja Kwanza
	Watumishi ni Rasilimali namba moja ya Mamlaka
	Kuwajibika kwa jamii inayotuzunguka
	Nidhamu katika matumizi ya Fedha
	Watumishi kufanyakazi kwa pamoja na kujituma.
	 Wafanyakazi kuhimizwa kujifunza na kubadilishana maarifa.



MACHAPISHO NA FOMU

	Fomu ya maombi ya huduma ya Maji - 2022
	Mkataba wa Huduma kwa Mteja
	Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Maji 2023-2024
	Bei za huduma ya maji 2022/2023 - 2024/2025





               

               
				  
				  MKURUGENZI MTENDAJI
					
				  
				  CPA. Gilbert Kayange 
				  

				  

				  
				  
				  KURIPOTI MIVUJO NA WIZI WA MAJI
				  
				 
 Ili kuripot mvujo wa maji (Mfano: bomba kupasuka n.k), kuripoti wizi wa maji au uharibifu wowote wa miundombinu ya maji, tafadhali piga simu ya Ofisi namba: 0800110088 bure.
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 Bonyeza hapa kwa picha zaidi




               

            

            
        

	







	
		
			Habari Mpya

			
				
					



					
					

					

					
						
							
								WIKI YA HUDUMA KWA MTEJA
							

								02 OKTOBA, 2023


						

						
							

						


					



					
						
							
								MABORESHO YA MIUNDOMBINU YA MAJI
							

								19 SEPTEMBER, 2023


						

						
							

						

						Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mbeya yafanya maboresho ya miundombinu ya maji katika Kata ya Ilomba, Tembela
						na Mwasanga yenye urefu wa mita 450.
					


					
						
							
								MBIO ZA MWENGE
							

								14 SEPTEMBER, 2023


						

						
							

						

						
					




					
						
							
								MAONESHO YA NANE NANE
							

								08 AUGUST, 2023


						

						
							

						

					
					



					
						
							
								KUHAKIKI DIRA ZA MAJI
							

								23 Juni, 2023


						

						
							

						

						
						Zoezi la kukagua utendaji wa dira na kukusanya madeni
						

					




					
						
							
								UZINDUZI WIKI YA MAJI
							

								13 Machi, 2023


						

						
							

						

						
						

					





					
						
							
								UTIAJI SAINI MRADI WA KIWIRA
							

								11 Februari, 2023


						

						
							

						

						
						

					


    

                

						
							
								
									JINSI YA KULIPIA MAJI
								

									 Agosti, 2022


							

							
								

							

							
								Malipo yote yanayolipwa kwenda Mamlaka ya Maji yalipwe kwa njia ya mitandao ya simu au wakala wa benki kwa kutumia namba maaalumu za malipo (Control Number).
							

						

                
                    




						
							
								
									Usomaji Dira Shirikishi
								

									 2021


							

							
								

							

							

							

						






					

				

			

		

	



	

	
							
								Matukio Kwa Picha

								
								

									
										
											
												
											

											
												 Ziara ya Bodi ya Wakurugenzi 

												
													Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mbeya imefanya ziara ya kutembelea miradi ya maji inayotekelezwa na Mamlaka ili
													 kujionea hatua za utekelezaji wa miradi kama unakidhi viwango vya ubora. Aidha Wakurugenzi wameridhishwa na kazi kubwa inayofanywa na Mamlaka na kusisitiza wakandarasi kukamilisha kazi ndani ya muda uliopangwa.
												

											

										

									 


									
										
											
												
											

											
												UZINDUZI WIKI YA HUDUMA KWA MTEJA

												
													Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mbeya (MBEYA UWSA) imefanya uzinduzi wa
													maadhimisho ya wiki ya huduma Kwa wateja iliyofanyika leo tarehe 02/10/2023 katika ofisi za Mbeya UWSA.
												 

											

										

									 



									
										
											
												
											

											
												KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE AIPONGEZA SEKTA YA MAJI MBEYA KWA UTUNZAJI WA VYANZO VYA MAJI

												 Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa Ndugu Abdala Shaibu Karim, apongeza jitihada za
													 uhifadhi wa mazingira na utunzaji wa vyanzo vya maji Jijini Mbeya baada ya kutembelea chanzo cha maji Ivumwe na
													 kujionea namna Sekta ya Maji Mbeya inavyoshirikiana na wananchi.
												 

											

										

									 



















								

								
							

	





	





	
	
		
			
				
				   
				

				
				    Mawasiliano 
				

			

		

	


    
    
    
        
            
				
					Anuani

					
					
					Karume / Sabasaba Road – Sinde Area

P. O. Box 2932,

Mbeya – Tanzania


Simu (mezani): +255 25-2504298 /+255 2503387 

Simu (bure): 0800110088 

Nukushi: +255 25-2503492

Barua pepe: md@mbeyauwsa.go.tz

Tovuti: www.mbeyauwsa.go.tz

					


				

				
					Kurasa mbalimbali

					
						Mwanzo
	Majibu kwa maswali
	Majisafi
	Majitaka
	Kujua  Ankara (Bili)
	Kanda Mbalimbali 
	Kuripoti Mivujo
	Kutuma Usomaji
	Kuripoti malalamiko/maoni


					
				

				
					Mitandao ya Kijamii

					
						

							Twitter...https://www.twitter.com/mbeyauwsa



						  Instagram...https://www.instagram.com/mbeyauwsa



						


					
				

				
					
						Wadau wetu 

						Wizara ya Maji

						Mamlaka ya Serikali Mtandao


							Tovuti kuu ya Serikali


					      	Mamlaka ya Nishati (Ewura)
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